Bộ 100 đĩa cắt kim loại 105mm TOTAL TAC210105100
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Thông số kỹ thuật:
    • Kích thước: 105mm (4") * 1.0mm (3/64") * 16mm (5/8")
    • Số lượng: 100 cái/hộp
    • Đóng gói trong hộp kim loại
    Công dụng:
    • Dùng để cắt kim loại, inox
    • Phù hợp cho các công việc cắt mài kim loại trong các ngành công nghiệp cơ khí
    Đặc điểm nổi bật:
    • Chất liệu bền, cắt nhanh và chính xác
    • Hộp đựng kim loại giúp bảo quản sản phẩm an toàn và thuận tiện
    • Sử dụng cho các máy cắt góc, máy mài để cắt các vật liệu kim loại cứng
  • Thông số kỹ thuật+
  • Cam kết dịch vụ+
    👉 Thành lập từ năm 2014, đã phục vụ hàng triệu khách hàng trên cả nước.
Sản phẩm gợi ý
Sản phẩm liên quan
Xem tất cả
Tin tức liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá:
Thảo luận về Bộ 100 đĩa cắt kim loại 105mm TOTAL TAC210105100