Máy hàn điện tử TOTAL  TW220052
Máy hàn điện tử TOTAL TW220052
Bảo hành: 12 THÁNG Model sản phẩm: TW220052 Tình trạng: CÒN HÀNG XEM THÊM VỀ THƯƠNG HIỆU: Total
Giá Thị Trường: 4.700.000đ
Giá Tại Bigshop: 4.250.000đ [Giá đã VAT]
Tiết kiệm: 450.000đ (-10%)
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Máy hàn điện tử TOTAL TW220052 – Công nghệ hiện đại, hiệu suất vượt trội
    Máy hàn điện tử TOTAL TW220052
    THÔNG SỐ SẢN PHẨM Máy hàn điện tử TOTAL TW220052
    • Công nghệ IGBT Inverter,
    • Điện thế:               220-240V,
    • Tần số:                  50-60 Hz, 1 pha;
    • Điện áp ra:            10-200A;
    • Điện áp ra tối đa:  200A;
    • Hiệu suất:               60%;
    • Điện thế không tải:  70V
    • Kích thước que hàn: 1.6 - 5.0 mm;