Máy khoan rút lõi bê tông DCA AZZ02-130
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Công suất 1800W, khả năng khoan tối đa 130 mm ( KHOAN mũi  130mm đổ  lại)
    Điện áp sử dụng 220V- 50Hz, tốc độ 1200 vòng /phút, t/lượng 11.6kg