Máy khoan rút lõi bê tông DongCheng DZZ02-130, 130mm
Bảo hành: 6 tháng Model sản phẩm: DZZ02-130 Tình trạng: CÒN HÀNG XEM THÊM VỀ THƯƠNG HIỆU: Dongcheng
Giá Thị Trường: 4.250.000đ
Giá Tại Bigshop: 4.100.000đ [Giá đã VAT]
Tiết kiệm: 150.000đ (-4%)
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Máy khoan rút lõi bê tông Dongcheng DZZ02-130 có công suất 1.800W, tốc độ không tải 1.100 vòng/phút và cho đường kính khoan 15mm - 130mm, là một dụng cụ mạnh mẽ thường dùng để khoan lỗ xuyên qua bê tông, bê tông cốt thép, gạch, bê tông khối, đá hay các công việc khác trong ngành xây dựng.
    Máy khoan rút lõi bê tông DongCheng DZZ02-130
    THÔNG SỐ SẢN PHẨM
    Nguồn điện áp 220V/50Hz
    Công suất 1.800W
    Tốc độ không tải 1.100 vòng/phút
    Đường kính mũi khoan 15mm - 130mm
    Trọng lượng sản phẩm 12kg
    Thương hiệu Trung Quốc
    Sản xuất tại Trung Quốc
  • Thông số kỹ thuật+
  • Cam kết dịch vụ+
    👉 Thành lập từ năm 2014, đã phục vụ hàng triệu khách hàng trên cả nước.
Sản phẩm gợi ý
Sản phẩm liên quan
Xem tất cả
Tin tức liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá:
Thảo luận về Máy khoan rút lõi bê tông DongCheng DZZ02-130, 130mm