Combo máy khoan động lực dùng pin 21V DEKTON M21-ID13160XPRO (1 pin 6.0Ah M21-B6095XA và 1 sạc M21-S25XPRO)
Bảo hành: 6 tháng
Giá thị trường: 3.750.000đ Giá Tại Bigshop:
2.790.000đ
Tiết kiệm 960.000đ (-26%)
*****BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG. Đặt hàng KHÔNG cần phải đăng ký tài
khoản
Dịch vụ uy tín
Giao hàng nhanh toàn quốc
Giao hàng nhanh toàn quốc
Đổi hàng trong 30 ngày
Đổi hàng trong 30 ngày
Mở hộp kiểm tra khi nhận hàng
Máy khoan động lực dùng pin 21V DEKTON M21-ID13160XPRO được trang bị đầu cặp Jacobs chất lượng cao cùng động cơ mạnh mẽ giúp xử lý hiệu quả nhiều vật liệu như gỗ, sắt, gạch men và tường. Máy hỗ trợ 4 tốc độ làm việc, tích hợp đèn LED chiếu sáng chủ động và công nghệ Anti-Kickback giúp vận hành an toàn, ổn định hơn trong quá trình sử dụng.
Khoan 13mm – 160N.m