Máy hút bụi chuyên nghiệp dekton M21-HB02BL
Chọn theo yêu cầuThân máyThân máy + 1 pin 4ah, sạc 2.5ah
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Máy hút bụi chuyên nghiệp dekton M21-HB02BL là một máy hút bụi cầm tay không dây sử dụng pin 21V.
    Model: M21-HB02BL (Màu sắc Xanh & Xám)
    👉 Lực siết tối đa: 23Kpa - Công suất: 350W