Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS
-6%
Model sản phẩm: M21-CK25PLUS Đánh giá: Rating
Bảo hành: 6 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Tìm hiểu Về Thương Hiệu: DEKTON
Giá thị trường: 1.790.000đ
Giá Tại Bigshop:
1.695.000đ
Tiết kiệm 95.000đ (-6%)
Lựa chọnThân máyThân máy, 1 pin 4.0Ah và 1 sạc S25XPRO
Cho vào giỏ hàng Mua hàng
Hãy để lại số điện thoại. Chuyên viên tư vấn sẽ gọi điện ngay cho bạn
policy
*****BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG. Đặt hàng KHÔNG cần phải đăng ký tài khoản
Dịch vụ uy tín
policy
Giao hàng nhanh toàn quốc
Giao hàng nhanh toàn quốc
Đổi hàng trong 30 ngày
Đổi hàng trong 30 ngày
Mở hộp kiểm tra khi nhận hàng
Mở hộp kiểm tra khi nhận hàng
Sản phẩm liên quan Xem tất cả
💡 TẠI SAO NÊN CHỌN DEKTON M21-CK25PLUS TẠI BIGSHOP.VN
✅ Chính hãng DEKTON – bảo hành 6 tháng
✅ Tương thích pin M21 – linh hoạt, tiết kiệm chi phí
✅ Giá tốt – giao hàng nhanh – hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
✅ Cam kết hàng mới 100% – không qua sử dụng
Ảnh Info
Thông số kỹ thuật
Model: M21-CK25PLUS (Màu Xám Cam)
Motor Brushless – Không chổi than
Điện áp: 21V
Điều chỉnh 3 tốc độ tốc độ tối đa 3100rpm
Độ sọc: 25.4mm
Khả năng cắt gỗ tối đa: 255mm
Khả năng cắt kim loại tối đa: 130mm
Máy được thiết kế mạnh mẽ chắc chắn cân nặng thân máy 1.75kg
Vỏ dàn cơ được thiết kế bằng nhôm đúc
Sử dụng để cắt các loại vật liệu như nhựa gỗ kim loại tặng kèm 2 lưỡi cắt theo máy
Tay cầm được thiết kế bọc cao su mang lại cảm giác thoải mái khi sử dụng
Chân Pin M21 phổ thông sử dụng được với các loại pin trên thị trường từ 18-21V
Bảo hành chính hãng 6 tháng khi gặp lỗi của nhà sản xuất
Hình ảnh của sản phẩm Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS
Hình ảnh sp ()
Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS - Thân máy
Hình ảnh sp ()
Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS - Thân máy, 1 pin 4.0Ah và 1 sạc S25XPRO
Đặc điểm nổi bật
  • Động cơ không chổi than giúp tăng độ bền và hiệu suất hoạt động
  • Điều chỉnh 3 tốc độ linh hoạt theo từng vật liệu cắt
  • Tốc độ tối đa 3100rpm cho khả năng cắt nhanh và chính xác
  • Khả năng cắt gỗ lên đến 255mm và kim loại 130mm
  • Thiết kế chắc chắn với vỏ nhôm đúc tăng độ bền
  • Tay cầm bọc cao su chống trượt và giảm mỏi tay
  • Trọng lượng thân máy chỉ 1.75kg giúp thao tác linh hoạt
  • Tương thích pin M21 phổ thông từ 18-21V tiện lợi sử dụng
Ứng dụng của sản phẩm
  • Cắt gỗ trong thi công và chế biến nội thất
  • Cắt kim loại, ống thép và vật liệu xây dựng
  • Cắt nhựa và vật liệu tổng hợp trong sửa chữa dân dụng
  • Sử dụng trong cơ khí, xây dựng và lắp đặt công trình
  • Phù hợp cho thợ chuyên nghiệp và người dùng DIY nâng cao
Tin tức liên quan
Đánh giá sản phẩm Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS
Đánh giá:
Thảo luận về Máy cưa kiếm pin 21V DEKTON M21-CK25PLUS