Máy cắt nhôm trượt 1800W INGCO BM2S18004T, 255mm
Bảo hành: 6 tháng Model sản phẩm: BM2S18004T Tình trạng: CÒN HÀNG XEM THÊM VỀ THƯƠNG HIỆU: INGCO
Giá Thị Trường: 7.580.000đ
Giá Tại Bigshop: 4.790.000đ [Giá đã VAT]
Tiết kiệm: 2.790.000đ (-37%)
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Điện thế: 220-240V~50-60Hz; Công suất: 1800 W,
    Tốc độ không tải: 4500 v/p;
    Kích thước lưỡi cưa: 255mm *25.4mm; bàn cắt nhôm, túi bụi giữ khu vực làm việc sạch sẽ, khả năng cắt tối đa: 90x305mm, góc cắt bên trái & phải: 0-45°; góc cắt xiên bên trái: 45° ( nghiêng 1 bên) ; thanh trượt đôi,  Kèm 1 lưỡi cưa TCT,
    Trọng Lượng: 22kg
    Máy cắt nhôm trượt 1800W INGCO BM2S18004T, 255mm chính hãng
  • Thông số kỹ thuật+
  • Cam kết dịch vụ+
    👉 Thành lập từ năm 2014, đã phục vụ hàng triệu khách hàng trên cả nước.
Sản phẩm gợi ý
Sản phẩm liên quan
Xem tất cả
Tin tức liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá:
Thảo luận về Máy cắt nhôm trượt 1800W INGCO BM2S18004T, 255mm