Máy chà nhám tròn Maxpro MPRS300V1 300W
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Máy chà nhám tròn Maxpro MPRS300V1 có chỉnh được tốc độ chà.
    Maxpro MPRS300V1 là dòng máy chà nhám tròn, hoạt động bền bỉ với công suất mô tơ 300W giúp chà nhám được lâu hơn, khỏe hơn.
    Hình ảnh máy chà nhám tròn Maxpro MPRS300V1
    Máy chà nhám Maxpro có đường kính đĩa chà là 125mm, tốc độ chà có thể chỉnh ở nhiều mức. Mức cao nhất đạt 12.000 vòng/phút sẽ hỗ trợ chà nhám nhanh chóng, hiệu quả. Bề mặt chà nhẵn mịn, đẹp mắt.
    Máy có nhiều tốc độ để lựa chọn - có điều chỉnh được tốc độ quay
    Sản phẩm sử dụng nguồn điện áp 220V - 240V, trọng lượng máy khá nhẹ dễ cầm tay thao tác, tạo sự thoải mái nhất khi làm việc.
    Máy làm mát bằng gió hiệu quả
    Hộp đựng bìa carton bảo quản máy
    Hình ảnh nhà máy
    Xem thêm tạ link sau:
    https://bigshop.vn/brand/maxpro
  • Thông số kỹ thuật+
  • Cam kết dịch vụ+
    👉 Thành lập từ năm 2014, đã phục vụ hàng triệu khách hàng trên cả nước.
Sản phẩm gợi ý
Sản phẩm liên quan
Xem tất cả
Tin tức liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá:
Thảo luận về Máy chà nhám tròn Maxpro MPRS300V1 300W