Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 EK 12V
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    - Pin:12V/2.0Ahx2, có pin sơ cua
    - Đầu cặp : ø 10 mm
    - 2 tốc độ
    - Đường kính vít tối đa 7mm
    - Đường kính đầu cặp tối đa 10mm
    - Tốc độ không tải:
    Tốc độ thấp 0-400 vòng/phút
    Tốc độ cao 0-1500 vòng/phút
    Đường kính mũi khoan tối đa 10mm, mũi khoan gỗ 20mm
    Lực vặn tối đa  30Nm
    Trọng lượng tĩnh 1.1kg
    Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V , ảnh thật của sản phẩm gồm 2 pin và 1 đế sạc
    Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V chính hãng, giá tốt, máy cực bền, giao hàng nhanh 24h
    DCJZ10-10 12V có 2 cục pin đi kèm và có vali nhựa
    Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 12V hàng chính hãng giá tốt hơn
  • Thông số kỹ thuật+
  • Cam kết dịch vụ+
    👉 Thành lập từ năm 2014, đã phục vụ hàng triệu khách hàng trên cả nước.
Sản phẩm gợi ý
Sản phẩm liên quan
Xem tất cả
Tin tức liên quan
Sản phẩm đã xem
Đánh giá:
Thảo luận về Máy Khoan Pin Dongcheng DCJZ10-10 EK 12V