Máy cắt cỏ đẩy dùng pin Makita DLM380PM2
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Tốc độ không tải 3.700 vòng/phút
    Điện thế pin: 18V
    Dung tích hộp chứa cỏ40 lít
    Đường cắt rộng: 380mm
    Chiều cao cắt cỏ20mm - 75mm
    Diện tích: 270m2 - 540m2
    Kích thước: 114,5cm x 46,5cm x 102,3cm
    Trọng lượng sản phẩm: 14,5kg
    Sản xuất tại: Trung Quốc
    Thương hiệu: Nhật Bản
    Bảo hành: 6 tháng
    Sản phẩm đi kèm 1 sạc và 2 pin 4Ah.