Thân máy siết buloong dùng pin Lithium Total TIWLI20010 ( Không chổi than)
Bảo hành: 6 tháng Model sản phẩm: TIWLI20010 Tình trạng: CÒN HÀNG XEM THÊM VỀ THƯƠNG HIỆU: Total
Giá Thị Trường: 1.270.000đ
Giá Tại Bigshop: 1.150.000đ
Tiết kiệm: 120.000đ (-10%)
Chọn theo yêu cầuThân máyThân máy, 1 Pin 4ah, 1 sạc
Mua hàng Thêm vào giỏ hàng
  • Thông tin chi tiết -
    Mô tơ không chổi than, Điện áp: 20V
    Đầu vuông: 1/2 "
    Tốc độ không tải: 0-1300 / 0-2100 / rpm
    Tốc độ tác động: 0-2000 / 0-3300 / phút.
    Mô-men xoắn cực đại: 300NM.
    Đèn làm việc tích hợp. Đèn LED báo nguồn pin
    Kèm 3 đầu tuýp size: 17, 19, 21mm.